Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

Vòng Play off

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 07-04-2021

  • 07/04/2120 FT
    Athletic Bilbao B
    CD Calahorra
  • 07/04/2120 FT
    Real Union
    SD Tarazona
  • 07/04/2120 FT
    Leioa
    UD Mutilvera
  • 07/04/2120 FT
    Portugalete
    Haro Deportivo
  • 07/04/2120 FT
    Barakaldo
    Ejea
  • 07/04/2120 FT
    Alaves B
    Izarra
  • 07/04/2120 FT
    Real Sociedad B
    SD Logrones

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 08-04-2021

  • 08/04/2120 FT
    Arenas de Guecho
    Osasuna B
  • 08/04/2120 FT
    Amorebieta
    Tudelano
  • 08/04/2120 FT
    CD Laredo
    Ebro

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 10-04-2021

  • 10/04/2120 FT
    Burgos CF
    Salamanca
  • 10/04/2120 FT
    Osasuna B
    Real Union
  • 10/04/2120 FT
    Hercules CF
    Badalona
  • 10/04/2120 FT
    Don Benito
    Rayo Majada.

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 11-04-2021

  • 11/04/2120 FT
    Sevilla B
    UD Tamaraceite
  • 11/04/2120 FT
    Valladolid II
    Zamora CF
  • 11/04/2120 FT
    Tudelano
    Athletic Bilbao B
  • 11/04/2120 FT
    SD Tarazona
    Racing Santander
  • 11/04/2120 FT
    Levante B
    UE Llagostera
  • 11/04/2120 FT
    Numancia
    Racing Ferrol
  • 11/04/2120 FT
    La Nucía
    Cornella
  • 11/04/2120 FT
    Talavera
    Inter de Madrid
  • 11/04/2120 FT
    Villanovense
    Atl. Baleares
  • 11/04/2120 FT
    Badajoz
    Real Madrid B
  • 11/04/2120 FT
    Ebro
    Arenas de Guecho
  • 11/04/2120 FT
    Cordoba
    Linense
  • 11/04/2120 FT
    CD Calahorra
    Real Sociedad B
  • 11/04/2120 FT
    Union Langreo
    Deportivo
  • 11/04/2120 FT
    Alcoyano
    Gimnastic T.
  • 11/04/2120 FT
    SD Logrones
    Amorebieta
  • 11/04/2120 FT
    Marino de Luanco
    Compostela
  • 11/04/2120 FT
    Real Betis B
    Atl. Sanluqueno
  • 11/04/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    Barcelona B
  • 11/04/2120 FT
    Villarreal B
    Andorra FC
  • 11/04/2120 22:30
    Murcia
    Cadiz B
  • 11/04/2120 FT
    UCAM Murcia
    San Fernando
  • 11/04/2120 FT
    Extremadura UD
    S.S. Reyes
  • 11/04/2120 FT
    Linares Deportivo
    Algeciras
  • 11/04/2120 FT
    Merida
    Navalcarnero
  • 11/04/2120 FT
    Cultural Leonesa
    Celta Vigo II

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 17-04-2021

  • 17/04/2120 FT
    Athletic Bilbao B
    SD Logrones
  • 17/04/2120 FT
    Salamanca
    Valladolid II
  • 17/04/2120 FT
    Amorebieta
    CD Calahorra
  • 17/04/2120 FT
    Rayo Majada.
    Villanovense
  • 17/04/2120 FT
    Racing Ferrol
    Marino de Luanco
  • 17/04/2120 FT
    Real Madrid B
    Talavera
  • 17/04/2120 FT
    CD Laredo
    SD Tarazona

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 18-04-2021

  • 18/04/2120 FT
    S.S. Reyes
    Badajoz
  • 18/04/2120 FT
    Lleida Esportiu 1
    Levante B
  • 18/04/2120 FT
    Atl. Baleares
    Merida
  • 18/04/2120 FT
    Algeciras
    UCAM Murcia
  • 18/04/2120 FT
    Gimnastic T.
    Ibiza-Eivissa
  • 18/04/2120 FT
    Cadiz B
    Cordoba
  • 18/04/2120 FT
    Celta Vigo II
    Burgos CF
  • 18/04/2120 18:00
    UD Tamaraceite
    Murcia
  • 18/04/2120 FT
    Compostela 1
    Union Langreo
  • 18/04/2120 FT
    Navalcarnero
    Don Benito
  • 18/04/2120 FT
    Linense
    Sevilla B
  • 18/04/2120 FT
    Inter de Madrid
    Extremadura UD
  • 18/04/2120 FT
    San Fernando
    Real Betis B
  • 18/04/2120 FT
    Real Union
    Ebro
  • 18/04/2120 FT
    Zamora CF
    Cultural Leonesa
  • 18/04/2120 FT
    Atl. Sanluqueno
    Linares Deportivo

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 19-04-2021

  • 19/04/2120 FT
    Real Sociedad B
    Tudelano
  • 19/04/2120 FT
    Barcelona B
    Villarreal B
  • 19/04/2120 FT
    Andorra FC
    Alcoyano
  • 19/04/2120 FT
    Deportivo
    Numancia
  • 19/04/2120 FT
    Cornella
    Hercules CF

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 24-04-2021

  • 24/04/2120 FT
    Valladolid II
    Celta Vigo II
  • 24/04/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    Andorra FC
  • 24/04/2120 FT
    Osasuna B
    CD Laredo
  • 24/04/2120 FT
    Extremadura UD
    Real Madrid B

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 25-04-2021

  • 25/04/2120 FT
    La Nucía 1
    Lleida Esportiu
  • 25/04/2120 FT
    Sevilla B
    Cadiz B
  • 25/04/2120 FT
    Ebro
    Racing Santander
  • 25/04/2120 FT
    Levante B
    Badalona
  • 25/04/2120 FT
    Numancia
    Compostela
  • 25/04/2120 FT
    Don Benito
    Atl. Baleares
  • 25/04/2120 FT
    Cordoba
    UD Tamaraceite
  • 25/04/2120 FT
    Villarreal B
    Gimnastic T.
  • 25/04/2120 FT
    Tudelano
    Amorebieta
  • 25/04/2120 FT
    Burgos CF
    Zamora CF
  • 25/04/2120 FT
    Talavera
    S.S. Reyes
  • 25/04/2120 FT
    Real Betis B
    Algeciras
  • 25/04/2120 FT
    CD Calahorra
    Athletic Bilbao B
  • 25/04/2120 FT
    Alcoyano
    Barcelona B
  • 25/04/2120 FT
    SD Logrones
    Real Sociedad B
  • 25/04/2120 FT
    Marino de Luanco
    Deportivo
  • 25/04/2120 FT
    SD Tarazona
    Arenas de Guecho
  • 25/04/2120 FT
    Cultural Leonesa 1
    Salamanca
  • 25/04/2120 FT
    Badajoz
    Inter de Madrid
  • 25/04/2120 FT
    Merida
    Rayo Majada.
  • 25/04/2120 FT
    UCAM Murcia
    Atl. Sanluqueno

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 26-04-2021

  • 26/04/2120 00:00
    Union Langreo
    Racing Ferrol
  • 26/04/2120 00:00
    Hercules CF
    UE Llagostera
  • 26/04/2120 00:00
    Murcia
    Linense
  • 26/04/2120 22:59
    Linares Deportivo
    San Fernando
  • 26/04/2120 22:59
    Villanovense
    Navalcarnero

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 28-04-2021

  • 28/04/2120 FT
    Racing Santander
    Osasuna B

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 29-04-2021

  • 29/04/2120 FT
    UE Llagostera
    La Nucía

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 01-05-2021

  • 01/05/2120 FT
    Amorebieta
    SD Logrones
  • 01/05/2120 FT
    Athletic Bilbao B
    Tudelano
  • 01/05/2120 22:59
    Hercules CF
    Lleida Esportiu
  • 01/05/2120 FT
    Levante B
    Cornella

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 02-05-2021

  • 02/05/2120 16:30
    Cadiz B
    Murcia
  • 02/05/2120 FT
    Osasuna B
    Arenas de Guecho
  • 02/05/2120 FT
    SD Tarazona
    Real Union
  • 02/05/2120 FT
    Celta Vigo II
    Cultural Leonesa
  • 02/05/2120 FT
    S.S. Reyes
    Extremadura UD
  • 02/05/2120 FT
    Atl. Baleares
    Villanovense
  • 02/05/2120 FT
    La Nucía
    Badalona
  • 02/05/2120 FT
    Ebro
    CD Laredo
  • 02/05/2120 FT
    Inter de Madrid
    Talavera
  • 02/05/2120 FT
    UD Tamaraceite
    Sevilla B
  • 02/05/2120 FT
    Compostela
    Marino de Luanco
  • 02/05/2120 FT
    Navalcarnero
    Merida
  • 02/05/2120 FT
    Linense
    Cordoba
  • 02/05/2120 FT
    Salamanca
    Burgos CF
  • 02/05/2120 22:00
    Racing Ferrol
    Numancia
  • 02/05/2120 FT
    Algeciras
    Linares Deportivo
  • 02/05/2120 FT
    Zamora CF
    Valladolid II
  • 02/05/2120 FT
    Atl. Sanluqueno
    Real Betis B
  • 02/05/2120 FT
    San Fernando
    UCAM Murcia
  • 02/05/2120 FT
    Rayo Majada.
    Don Benito
  • 02/05/2120 FT
    Barcelona B
    Ibiza-Eivissa

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 03-05-2021

  • 03/05/2120 FT
    Deportivo
    Union Langreo
  • 03/05/2120 FT
    Real Madrid B
    Badajoz
  • 03/05/2120 FT
    Andorra FC
    Villarreal B
  • 03/05/2120 FT
    Gimnastic T.
    Alcoyano
  • 03/05/2120 FT
    Real Sociedad B
    CD Calahorra

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 05-05-2021

  • 05/05/2120 FT
    Atletico Madrid B
    Melilla CD
  • 05/05/2120 FT
    UD Mutilvera
    Portugalete

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 08-05-2021

  • 08/05/2120 FT
    Leioa 1
    Haro Deportivo

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 09-05-2021

  • 09/05/2120 FT
    CD Marino
    Lorca Deportiva
  • 09/05/2120 FT
    Espanyol B 1
    Orihuela
  • 09/05/2120 FT
    UD Poblense 1
    Melilla CD
  • 09/05/2120 FT
    Atletico Madrid B
    Villarrubia CF
  • 09/05/2120 FT
    Sevilla B
    Linense
  • 09/05/2120 FT
    L'Hospitalet 1
    Pena Deportiva
  • 09/05/2120 FT
    Las Rozas CF
    Socuellamos
  • 09/05/2120 FT
    Coruxo
    CD Lealtad
  • 09/05/2120 FT
    Numancia
    Deportivo
  • 09/05/2120 FT
    Talavera
    Real Madrid B
  • 09/05/2120 FT
    UCAM Murcia
    Algeciras
  • 09/05/2120 FT
    Linares Deportivo
    Atl. Sanluqueno
  • 09/05/2120 FT
    Alcoyano
    Andorra FC
  • 09/05/2120 FT
    Valladolid II
    Salamanca
  • 09/05/2120 FT
    CD Calahorra
    Amorebieta
  • 09/05/2120 FT
    Merida
    Atl. Baleares
  • 09/05/2120 FT
    Badajoz
    S.S. Reyes
  • 09/05/2120 FT
    Real Betis B
    San Fernando
  • 09/05/2120 FT
    AE Prat
    Atzeneta
  • 09/05/2120 17:00
    Murcia
    UD Tamaraceite
  • 09/05/2120 FT
    Marino de Luanco 1
    Racing Ferrol
  • 09/05/2120 FT
    Cultural Leonesa
    Zamora CF
  • 09/05/2120 FT
    Villarreal B
    Barcelona B
  • 09/05/2120 FT
    SD Logrones
    Athletic Bilbao B
  • 09/05/2120 FT
    Cornella
    La Nucía
  • 09/05/2120 FT
    Cordoba
    Cadiz B
  • 09/05/2120 FT
    Burgos CF
    Celta Vigo II
  • 09/05/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    Gimnastic T.
  • 09/05/2120 FT
    Extremadura UD
    Inter de Madrid
  • 09/05/2120 FT
    Villanovense
    Rayo Majada.
  • 09/05/2120 FT
    Tudelano
    Real Sociedad B
  • 09/05/2120 FT
    Las Palmas Atl.
    Yeclano Dep.
  • 09/05/2120 FT
    UE Llagostera
    Levante B
  • 09/05/2120 FT
    Pontevedra
    Sporting Gijon B
  • 09/05/2120 FT
    Alaves B
    Ejea
  • 09/05/2120 FT
    Arenas de Guecho
    Ebro
  • 09/05/2120 FT
    CF Salmantino
    Real Oviedo B
  • 09/05/2120 FT
    UE Olot
    Valencia B
  • 09/05/2120 FT
    Guijuelo
    Covadonga
  • 09/05/2120 FT
    Getafe B
    CP Villarrobledo
  • 09/05/2120 FT
    Racing Santander
    SD Tarazona
  • 09/05/2120 FT
    Barakaldo
    UD Mutilvera
  • 09/05/2120 FT
    Recreativo Huelva 1
    Ejido
  • 09/05/2120 FT
    Real Union 1
    Osasuna B
  • 09/05/2120 FT
    Don Benito
    Navalcarnero

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 10-05-2021

  • 10/05/2120 00:00
    Union Langreo
    Compostela
  • 10/05/2120 00:00
    Badalona
    Hercules CF
  • 10/05/2120 FT
    Marbella
    Granada II

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 15-05-2021

  • 15/05/2120 FT
    S.S. Reyes
    Algeciras
  • 15/05/2120 FT
    Levante B
    Lleida Esportiu
  • 15/05/2120 22:00
    UD Mutilvera
    Alaves B
  • 15/05/2120 FT
    Atzeneta
    L'Hospitalet
  • 15/05/2120 FT
    Burgos CF
    CD Calahorra
  • 15/05/2120 FT
    Hercules CF
    Cornella
  • 15/05/2120 FT
    Valencia B 1
    AE Prat

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 16-05-2021

  • 16/05/2120 FT
    Real Sociedad B
    Andorra FC
  • 16/05/2120 FT
    Linares Deportivo
    Amorebieta
  • 16/05/2120 01:45
    Villarrubia CF
    Las Rozas CF
  • 16/05/2120 FT
    Ejido
    Las Palmas Atl.
  • 16/05/2120 FT
    Yeclano Dep.
    CD Marino
  • 16/05/2120 FT
    Orihuela 1
    UE Olot
  • 16/05/2120 FT
    Granada II
    Recreativo Huelva
  • 16/05/2120 FT
    UCAM Murcia
    Barcelona B
  • 16/05/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    Real Madrid B
  • 16/05/2120 FT
    Socuellamos
    Getafe B
  • 16/05/2120 FT
    Pena Deportiva
    Espanyol B
  • 16/05/2120 FT
    Ejea
    Portugalete
  • 16/05/2120 FT
    SD Tarazona
    CD Laredo
  • 16/05/2120 FT
    Ebro
    Real Union
  • 16/05/2120 FT
    CD Lealtad
    Pontevedra
  • 16/05/2120 FT
    CP Villarrobledo
    UD Poblense
  • 16/05/2120 FT
    Lorca Deportiva 2
    Marbella
  • 16/05/2120 FT
    Covadonga
    CF Salmantino
  • 16/05/2120 FT
    Sporting Gijon B
    Guijuelo
  • 16/05/2120 FT
    Real Oviedo B
    Coruxo
  • 16/05/2120 FT
    Haro Deportivo
    Barakaldo
  • 16/05/2120 FT
    La Nucía 1
    UE Llagostera

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 17-05-2021

  • 17/05/2120 00:00
    Osasuna B
    Racing Santander
  • 17/05/2120 FT
    Melilla CD
    Atletico Madrid B
  • 17/05/2120 FT
    Athletic Bilbao B
    Celta Vigo II
  • 17/05/2120 FT
    Badajoz
    Zamora CF

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 22-05-2021

  • 22/05/2120 FT
    Atletico Madrid B
    CP Villarrobledo
  • 22/05/2120 FT
    Leioa
    Ejea
  • 22/05/2120 FT
    Alaves B
    Haro Deportivo
  • 22/05/2120 FT
    Guijuelo
    CD Lealtad
  • 22/05/2120 FT
    Arenas de Guecho
    SD Tarazona
  • 22/05/2120 FT
    Portugalete 1
    UD Mutilvera
  • 22/05/2120 FT
    Racing Santander
    Ebro

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 23-05-2021

  • 23/05/2120 FT
    CD Laredo 1
    Osasuna B
  • 23/05/2120 FT
    Real Sociedad B
    Algeciras
  • 23/05/2120 FT
    Badajoz
    Amorebieta
  • 23/05/2120 FT
    Recreativo Huelva
    Lorca Deportiva
  • 23/05/2120 FT
    Las Palmas Atl.
    Granada II
  • 23/05/2120 FT
    Espanyol B 1
    Atzeneta
  • 23/05/2120 FT
    Las Rozas CF
    Melilla CD
  • 23/05/2120 FT
    Ibiza-Eivissa
    UCAM Murcia
  • 23/05/2120 FT
    Badalona
    Levante B
  • 23/05/2120 FT
    Pontevedra
    Real Oviedo B
  • 23/05/2120 FT
    UD Poblense
    Socuellamos
  • 23/05/2120 FT
    Getafe B
    Villarrubia CF
  • 23/05/2120 FT
    CD Marino
    Ejido
  • 23/05/2120 FT
    CF Salmantino 1
    Sporting Gijon B
  • 23/05/2120 FT
    Marbella
    Yeclano Dep.
  • 23/05/2120 FT
    AE Prat
    Orihuela
  • 23/05/2120 FT
    UE Olot
    Pena Deportiva
  • 23/05/2120 FT
    Lleida Esportiu
    La Nucía
  • 23/05/2120 FT
    UE Llagostera
    Hercules CF
  • 23/05/2120 FT
    Coruxo
    Covadonga
  • 23/05/2120 FT
    L'Hospitalet
    Valencia B

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha 24-05-2021

  • 24/05/2120 FT
    Burgos CF
    Athletic Bilbao B

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hạng 3 Tây Ban Nha Hôm Nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha chính xác nhất, theo dõi lịch thi đấu từng vòng đấu của các đội bóng thuộc giải Hạng 3 Tây Ban Nha.

Cập nhật lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha nhanh nhất và chính xác nhất về thời gian thi đấu, phong độ đội nhà, đội khách, thông tin lực lượng, đội hình dự kiến của hai đội bóng một cách đầy đủ nhất để NHM có thể dễ dàng theo dõi.