Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

Vòng T.2

Lịch Giao Hữu CLB 01-02-2024

  • 01/02/2024 FT
    SKA-Khabarovsk
    Yenisey
  • 01/02/2024 FT
    Warta Poznan
    Shkendija
  • 01/02/2024 FT
    Odd Grenland
    Mjondalen
  • 01/02/2024 FT
    CSKA Moscow
    Andijan
  • 01/02/2024 FT
    Zaglebie Lubin
    Dinamo Batumi
  • 01/02/2024 FT
    Vik.Plzen
    Aarhus AGF
  • 01/02/2024 FT
    C. Budejovice
    Kolos Kovalivka
  • 01/02/2024 FT
    Botev Plovdiv
    Rubin Kazan
  • 01/02/2024 FT
    Malmo
    Sparta Praha
  • 01/02/2024 FT
    Crvena Zvezda
    Botev Vratsa
  • 01/02/2024 FT
    Maribor
    FK Tuzla City
  • 01/02/2024 FT
    Al Duhail SC
    Sh. Shenhua

Lịch Giao Hữu CLB 02-02-2024

  • 02/02/2024 FT
    Cincinnati
    New England
  • 02/02/2024 FT
    Sandnes Ulf
    Viking
  • 02/02/2024 FT
    Al Nassr (KSA)
    Inter Miami
  • 02/02/2024 FT
    Nam Định
    Viettel
  • 02/02/2024 FT
    Torpedo Zhodino
    Neman Grodno
  • 02/02/2024 FT
    Rakow Czestochowa
    SK Dnipro-1
  • 02/02/2024 FT
    Lechia GD
    Valmiera / BSS
  • 02/02/2024 FT
    Odense BK 1
    Pardubice
  • 02/02/2024 FT
    Zaglebie Sosno
    Puszcza Nie.
  • 02/02/2024 FT
    Hobro I.K.
    Skive IK
  • 02/02/2024 FT
    Radomiak Radom
    Motor Lublin
  • 02/02/2024 FT
    Vorskla
    Nieciecza
  • 02/02/2024 19:00
    Aalesund
    Levanger FK
  • 02/02/2024 FT
    Stromsgodset
    Arendal
  • 02/02/2024 FT
    Buducnost 1
    Slovacko
  • 02/02/2024 FT
    LKS Lodz
    FC Struga
  • 02/02/2024 FT
    WSG Swarovski Tirol
    Borac Banja Luka
  • 02/02/2024 FT
    Grazer AK
    Kapfenberg
  • 02/02/2024 FT
    Legia Wars.
    Stal Rzeszow
  • 02/02/2024 FT
    Spartak Moscow
    Torpedo Moscow
  • 02/02/2024 FT
    FK Sochi
    Akhmat Groznyi
  • 02/02/2024 FT
    First Vienna
    Blau Weiss Linz
  • 02/02/2024 FT
    Urartu
    Jeonbuk H.Motor
  • 02/02/2024 FT
    Krylya Sovetov 1
    Alania Vla
  • 02/02/2024 FT
    Arda Kardzhali
    Wisla Krakow
  • 02/02/2024 21:00
    IL Hodd
    Kristiansund
  • 02/02/2024 FT
    Levski Sofia
    Dinamo Kiev
  • 02/02/2024 FT
    Molde
    Midtjylland
  • 02/02/2024 FT
    Tromso
    Hacken
  • 02/02/2024 FT
    Odense BK
    Dallas
  • 02/02/2024 FT
    Nashville FC
    Toronto

Lịch Giao Hữu CLB 03-02-2024

  • 03/02/2024 FT
    Goteborg
    Silkeborg IF
  • 03/02/2024 FT
    Dundalk
    Drogheda Utd
  • 03/02/2024 FT
    Baltika
    Akron Togliatti
  • 03/02/2024 FT
    Shakhtar Donetsk
    Hradec Kralove
  • 03/02/2024 FT
    Zurich U21 1
    Juventus Zurich
  • 03/02/2024 FT
    Korona Kielce
    Piast Gliwice
  • 03/02/2024 FT
    Botev Plovdiv
    Din. Moscow
  • 03/02/2024 FT
    Jihlava
    Sellier&Bellot Vlasim
  • 03/02/2024 FT
    Botev Vratsa
    Ararat-Armenia
  • 03/02/2024 FT
    Domzale
    Hartberg
  • 03/02/2024 FT
    Naestved BK 1
    Fremad Amager
  • 03/02/2024 FT
    Al Wakra
    FC Noah
  • 03/02/2024 FT
    Wisla Plock
    Lech Poznan
  • 03/02/2024 FT
    Trelleborgs
    Helsingborg
  • 03/02/2024 FT
    Sigma Olomouc
    Vejle
  • 03/02/2024 19:00
    Nomme Kalju
    Valmiera / BSS
  • 03/02/2024 FT
    Koper
    Sarajevo
  • 03/02/2024 FT
    AC Horsens
    Ostersunds
  • 03/02/2024 FT
    Degerfors IF
    Skovde
  • 03/02/2024 FT
    O.Ljubljana
    Wolfsberger AC
  • 03/02/2024 FT
    Hartberg
    Rukh Vynnyky
  • 03/02/2024 FT
    Cska Sofia
    Bohemians 1905
  • 03/02/2024 FT
    Brommapojkarna
    Taby IS
  • 03/02/2024 FT
    Gornik Zabrze
    Ruzomberok
  • 03/02/2024 FT
    Nizhny Nov
    Al Fayha
  • 03/02/2024 FT
    Osters 1
    Falkenbergs
  • 03/02/2024 FT
    Raufoss IL
    Valerenga
  • 03/02/2024 FT
    Austria Klagenfurt
    Zrinjski
  • 03/02/2024 FT
    Liefering
    Dukla Praha
  • 03/02/2024 FT
    Al Garrafa
    Al Hilal
  • 03/02/2024 21:00
    Teplice
    Dukla Praha
  • 03/02/2024 FT
    Rubin Kazan
    Volgar Astrakhan
  • 03/02/2024 FT
    Krasnodar
    Rodina Moscow
  • 03/02/2024 FT
    Backa Topola
    AIK Solna
  • 03/02/2024 FT
    Flora Tallinn
    Rigas Futbola Skola
  • 03/02/2024 FT
    Mlada Boleslav
    Ludogorets
  • 03/02/2024 FT
    Shakhtar Donetsk
    Velez Mostar
  • 03/02/2024 22:00
    Kryvbas
    AC Horsens
  • 03/02/2024 FT
    Brondby
    Real Salt Lake
  • 03/02/2024 FT
    Kuressaare
    Tukums/Salaspils

Lịch Giao Hữu CLB 04-02-2024

  • 04/02/2024 FT
    Austin FC
    Louisville City
  • 04/02/2024 FT
    Longford Town
    Galway
  • 04/02/2024 FT
    Atlanta United
    Memphis 901
  • 04/02/2024 FT
    St. Louis City SC
    LA Galaxy
  • 04/02/2024 FT
    Khimki
    Chernomorets N.
  • 04/02/2024 FT
    HK All Stars
    Inter Miami
  • 04/02/2024 FT
    Arka Gdynia
    Zorya
  • 04/02/2024 FT
    B93 Kobenhavn
    PFK Aleksandriya
  • 04/02/2024 FT
    Seattle Sounders
    Norrkoping
  • 04/02/2024 18:59
    Aarhus AGF
    Metalist 1925 Kharkiv
  • 04/02/2024 18:59
    Nordsjaelland
    Pogon Szczecin
  • 04/02/2024 FT
    Teplice
    Dukla Praha
  • 04/02/2024 FT
    Din. Moscow 1
    Gangwon
  • 04/02/2024 FT
    Hammarby
    Sarpsborg
  • 04/02/2024 FT
    NK Celje
    Aluminij
  • 04/02/2024 FT
    Lok. Moscow
    Kairat Almaty
  • 04/02/2024 FT
    Santos/SP
    Sh. Shenhua
  • 04/02/2024 FT
    Slavia Praha
    Zlate Moravce
  • 04/02/2024 FT
    Aarhus AGF
    Viborg
  • 04/02/2024 FT
    Ranheim IL
    Rosenborg

Lịch Giao Hữu CLB 05-02-2024

  • 05/02/2024 FT
    Elfsborg
    Kobenhavn
  • 05/02/2024 FT
    Fakel
    Kamaz
  • 05/02/2024 FT
    SKA-Khabarovsk
    Chelyabinsk
  • 05/02/2024 FT
    Mornar Bar
    Jedinstvo
  • 05/02/2024 FT
    Stjarnan
    Viborg
  • 05/02/2024 18:59
    Molde
    Silkeborg IF
  • 05/02/2024 18:59
    Podbeskidzie
    Borac Banja Luka
  • 05/02/2024 FT
    Alashkert
    Qyzylqum
  • 05/02/2024 FT
    Kobenhavn
    Brondby
  • 05/02/2024 FT
    Halmstads
    Randers
  • 05/02/2024 FT
    Torpedo Moscow
    Urartu
  • 05/02/2024 FT
    Shkendija
    FK Liepaja
  • 05/02/2024 FT
    Sonderjyske
    GAIS
  • 05/02/2024 FT
    Al Duhail SC
    Zenit
  • 05/02/2024 FT
    CSKA Moscow
    Fakel
  • 05/02/2024 FT
    Leningradets
    Tyumen
  • 05/02/2024 FT
    Aalborg BK
    Dallas
  • 05/02/2024 FT
    Bray Wanderers
    Shelbourne

Lịch Giao Hữu CLB 06-02-2024

  • 06/02/2024 FT
    Dundalk
    Bohemians
  • 06/02/2024 02:30
    Midtjylland
    Goteborg
  • 06/02/2024 FT
    Nam Định
    CA Hà Nội
  • 06/02/2024 FT
    Arsenal-Tula
    Bunyodkor
  • 06/02/2024 FT
    Veres Rivne
    Lyngby
  • 06/02/2024 FT
    HB Koge
    Atyrau
  • 06/02/2024 20:00
    Omonia Nicosia
    Vendsyssel FF
  • 06/02/2024 FT
    Al Sharjah
    Dhamak
  • 06/02/2024 FT
    Zenit
    FC Noah
  • 06/02/2024 FT
    Rubin Kazan
    Arda Kardzhali
  • 06/02/2024 FT
    Dnipro
    Decic Tuzi
  • 06/02/2024 FT
    Silkeborg IF
    KI Klaksvik
  • 06/02/2024 FT
    Akhmat Groznyi
    FK Kyzylzhar
  • 06/02/2024 21:00
    Cork City
    Sligo Rovers
  • 06/02/2024 FT
    Kolos Kovalivka
    Vardar
  • 06/02/2024 FT
    Hacken
    Haugesund
  • 06/02/2024 FT
    Djurgardens
    Mjallby AIF
  • 06/02/2024 FT
    Real Salt Lake
    Fredrikstad
  • 06/02/2024 23:00
    Al Hilal
    D.C. Utd
  • 06/02/2024 FT
    Al Shabab (UAE)
    Kairat Almaty

Lịch Giao Hữu CLB 07-02-2024

  • 07/02/2024 FT
    Athlone
    Shamrock Rovers
  • 07/02/2024 FT
    Vissel Kobe
    Inter Miami
  • 07/02/2024 FT
    HamKam
    Fredericia
  • 07/02/2024 FT
    Jihlava
    Znojmo
  • 07/02/2024 FT
    Polonia Wars.
    Kolding IF
  • 07/02/2024 FT
    Cherno More
    Cher. Balchik
  • 07/02/2024 FT
    Al Shabab (KSA)
    Krasnodar
  • 07/02/2024 FT
    Kolos Kovalivka
    Pakhtakor
  • 07/02/2024 FT
    Levski Sofia
    Riga FC
  • 07/02/2024 FT
    Spartak Moscow
    Rostov

Lịch Giao Hữu CLB 08-02-2024

  • 08/02/2024 FT
    Nashville FC
    Birmingham Legion
  • 08/02/2024 FT
    Atlanta United
    CF Montreal
  • 08/02/2024 FT
    Austin FC
    Chicago Fire
  • 08/02/2024 FT
    St. Louis City SC
    Los Angeles FC
  • 08/02/2024 FT
    Lok. Moscow
    Torpedo Moscow
  • 08/02/2024 FT
    B93 Kobenhavn
    Miedz Legnica
  • 08/02/2024 FT
    Dallas
    Malmo
  • 08/02/2024 FT
    Seattle Sounders
    Odense BK
  • 08/02/2024 FT
    FK Sochi
    Slavia Sofia
  • 08/02/2024 FT
    Malmo
    Bodo Glimt
  • 08/02/2024 FT
    Kobenhavn
    Molde
  • 08/02/2024 FT
    Dallas
    Odd Grenland
  • 08/02/2024 FT
    Din. Moscow
    FK Orenburg
  • 08/02/2024 FT
    Zenit
    Sh. Shenhua
  • 08/02/2024 FT
    Nizhny Nov
    Torpedo Moscow
  • 08/02/2024 FT
    Dinamo Kiev
    FK Liepaja
  • 08/02/2024 FT
    Lok. Moscow
    Urartu
  • 08/02/2024 FT
    Lechia GD
    Shakhtar Donetsk

Lịch Giao Hữu CLB 09-02-2024

  • 09/02/2024 FT
    Al Hilal
    Al Nassr (KSA)
  • 09/02/2024 FT
    Alania Vla
    SKA-Khabarovsk
  • 09/02/2024 FT
    Alashkert
    Tyumen
  • 09/02/2024 FT
    Vendsyssel FF
    Ararat-Armenia
  • 09/02/2024 FT
    Rosenborg
    Aalesund
  • 09/02/2024 FT
    Stal Rzeszow
    Nieciecza
  • 09/02/2024 FT
    Elfsborg
    Silkeborg IF
  • 09/02/2024 FT
    Valerenga
    Stromsgodset
  • 09/02/2024 FT
    Lok. Plovdiv
    Etar
  • 09/02/2024 FT
    CSKA Moscow
    FK Sochi
  • 09/02/2024 FT
    Real Salt Lake
    KI Klaksvik
  • 09/02/2024 FT
    AC Horsens
    Kalmar
  • 09/02/2024 FT
    Akron Togliatti
    FK Kyzylzhar
  • 09/02/2024 FT
    Orebro
    Brommapojkarna
  • 09/02/2024 FT
    Al Garrafa
    FC Noah
  • 09/02/2024 FT
    Rubin Kazan
    St.Polten
  • 09/02/2024 FT
    Leningradets
    Chernomorets N.
  • 09/02/2024 FT
    Dinamo Kiev
    Shkendija
  • 09/02/2024 21:00
    Sarpsborg
    AIK Solna
  • 09/02/2024 FT
    Al Shabab (UAE)
    Spartak Moscow
  • 09/02/2024 FT
    Kristiansund
    Ranheim IL
  • 09/02/2024 FT
    Horn
    Floridsdorfer AC

Lịch Giao Hữu CLB 10-02-2024

  • 10/02/2024 FT
    Brondby
    Goteborg
  • 10/02/2024 FT
    Cincinnati
    Philadelphia Union
  • 10/02/2024 FT
    Bohemians
    Cork City
  • 10/02/2024 FT
    Drogheda Utd
    Bray Wanderers
  • 10/02/2024 FT
    Sanf Hiroshima
    Gamba Osaka
  • 10/02/2024 FT
    Kashima Antlers
    Mito Hollyhock
  • 10/02/2024 FT
    FC Gifu
    Nagoya Grampus
  • 10/02/2024 14:00
    Energetik-BGU
    FK Minsk
  • 10/02/2024 FT
    Obolon Kiev
    HB Koge
  • 10/02/2024 FT
    Sellier&Bellot Vlasim
    Taborsko
  • 10/02/2024 FT
    MFK Chrudim
    Dukla Praha
  • 10/02/2024 FT
    FC Mynai
    Metalist Kharkiv
  • 10/02/2024 FT
    Wisla Krakow 1
    Gornik Leczna
  • 10/02/2024 FT
    Odra Opole
    Katowice
  • 10/02/2024 FT
    Ruch Chorzow
    GKS Jastrzebie
  • 10/02/2024 FT
    HamKam
    Lyngby
  • 10/02/2024 18:00
    Vejle
    Hobro I.K.
  • 10/02/2024 FT
    Randers
    Sirius
  • 10/02/2024 FT
    Falkenbergs
    Varbergs BoIS
  • 10/02/2024 18:59
    Vorskla
    Gangwon
  • 10/02/2024 18:59
    Yenisey
    Ufa
  • 10/02/2024 FT
    Esbjerg FB
    Midtjylland
  • 10/02/2024 FT
    Landskrona
    Trelleborgs
  • 10/02/2024 FT
    Skovde
    Trollhattan
  • 10/02/2024 FT
    Nordsjaelland
    Hacken
  • 10/02/2024 FT
    Brage
    Sandvikens
  • 10/02/2024 FT
    Helsingor
    Helsingborg
  • 10/02/2024 FT
    Zorya
    Pyunik
  • 10/02/2024 FT
    Varnamo
    Osters
  • 10/02/2024 FT
    Utsiktens BK
    Orgryte
  • 10/02/2024 FT
    Baltika
    Arsenal-Tula
  • 10/02/2024 FT
    Djurgardens
    Viking
  • 10/02/2024 FT
    Fakel
    Ordabasy
  • 10/02/2024 FT
    Halmstads
    Sonderjyske
  • 10/02/2024 FT
    GIF Sundsvall
    Umea
  • 10/02/2024 FT
    Kryvbas
    Viborg
  • 10/02/2024 FT
    Miami FC
    Sporting Kansas

Lịch Giao Hữu CLB 11-02-2024

  • 11/02/2024 FT
    Charlotte FC
    San Jose EQ
  • 11/02/2024 FT
    Minnesota Utd
    Phoenix Rising
  • 11/02/2024 FT
    Tampa Bay Rowdies
    Atlanta United
  • 11/02/2024 FT
    Portland Timbers
    New York City
  • 11/02/2024 04:00
    Toronto
    Columbus Crew
  • 11/02/2024 FT
    St. Louis City SC
    New York RB
  • 11/02/2024 FT
    CF Montreal
    Colorado Rapids
  • 11/02/2024 FT
    New England
    Orlando City
  • 11/02/2024 15:00
    Lyngby
    PFK Aleksandriya
  • 11/02/2024 FT
    Aalborg BK
    KFUM Oslo
  • 11/02/2024 FT
    Cracovia Krakow
    Gornik Zabrze
  • 11/02/2024 18:59
    HB Koge
    Obolon Kiev
  • 11/02/2024 FT
    Hammarby
    Helsinki
  • 11/02/2024 FT
    Riga FC
    Pyunik
  • 11/02/2024 FT
    Kolos Kovalivka
    Dinamo Batumi

Lịch Giao Hữu CLB 12-02-2024

  • 12/02/2024 FT
    Kairat Almaty 1
    Rostov
  • 12/02/2024 FT
    Austin FC
    LA Galaxy
  • 12/02/2024 FT
    Chicago Fire
    Los Angeles FC
  • 12/02/2024 FT
    Qyzylqum
    Milsami
  • 12/02/2024 FT
    Aarhus AGF
    Bryne
  • 12/02/2024 FT
    Veres Rivne
    FK Liepaja
  • 12/02/2024 FT
    Brondby
    Hillerod
  • 12/02/2024 FT
    Dinamo Kiev
    Rigas Futbola Skola
  • 12/02/2024 21:00
    Rodina Moscow
    FK Kyzylzhar
  • 12/02/2024 FT
    PFK Aleksandriya
    Saburtalo

Lịch Giao Hữu CLB 13-02-2024

  • 13/02/2024 FT
    Volgar Astrakhan
    Krylya Sovetov
  • 13/02/2024 FT
    Murcia
    Kryvbas

Lịch Giao Hữu CLB 14-02-2024

  • 14/02/2024 FT
    Paide Linname.
    METTA/LU Riga
  • 14/02/2024 17:59
    Rubin Kazan
    Gangwon
  • 14/02/2024 FT
    Zorya
    Dinamo Batumi
  • 14/02/2024 FT
    Krasnodar
    Astana
  • 14/02/2024 FT
    Dynamo Dresden
    Vik.Zizkov
  • 14/02/2024 FT
    Pakhtakor
    Pyunik
  • 14/02/2024 FT
    Yenisey
    Akhmat Groznyi
  • 14/02/2024 FT
    Spartak Moscow
    Kairat Almaty
  • 14/02/2024 FT
    New England
    Philadelphia Union

Lịch Giao Hữu CLB 15-02-2024

  • 15/02/2024 00:30
    Real Salt Lake
    Columbus Crew
  • 15/02/2024 FT
    PFK Aleksandriya
    Pyunik
  • 15/02/2024 FT
    FK Sochi
    Neftchi
  • 15/02/2024 FT
    Triglav
    Rukh Vynnyky
  • 15/02/2024 FT
    Kolos Kovalivka
    Riga FC

Lịch Giao Hữu CLB 16-02-2024

  • 16/02/2024 FT
    Cincinnati 1
    New England
  • 16/02/2024 FT
    St. Louis City SC
    Louisville City
  • 16/02/2024 FT
    Nashville FC
    Memphis 901
  • 16/02/2024 FT
    Inter Miami
    Newells Old Boys
  • 16/02/2024 FT
    PFK Aleksandriya
    Kaisar Kyzylorda
  • 16/02/2024 FT
    SK Dnipro-1
    Rigas Futbola Skola
  • 16/02/2024 17:59
    Dinamo Kiev
    Ordabasy
  • 16/02/2024 FT
    Fredericia
    Sonderjyske
  • 16/02/2024 FT
    Kolding IF
    Vendsyssel FF
  • 16/02/2024 FT
    Valerenga
    Fredrikstad
  • 16/02/2024 FT
    CSKA Moscow
    Rodina Moscow
  • 16/02/2024 FT
    Viking
    KFUM Oslo
  • 16/02/2024 FT
    Lillestrom
    Sandefjord
  • 16/02/2024 FT
    Mjondalen
    Stromsgodset

Lịch Giao Hữu CLB 17-02-2024

  • 17/02/2024 FT
    Aalesund
    Kristiansund
  • 17/02/2024 FT
    SV Lafnitz
    Kapfenberg
  • 17/02/2024 FT
    Kamaz
    Akhmat Groznyi
  • 17/02/2024 FT
    Vik.Zizkov
    Pribram
  • 17/02/2024 FT
    B93 Kobenhavn
    Hillerod
  • 17/02/2024 FT
    HB Koge
    Fremad Amager
  • 17/02/2024 FT
    Trencin
    Opava
  • 17/02/2024 FT
    Arendal
    Grorud IL
  • 17/02/2024 FT
    Kongsvinger
    Levanger FK
  • 17/02/2024 19:00
    Hobro I.K.
    Aarhus AGF
  • 17/02/2024 FT
    AC Horsens
    Esbjerg FB
  • 17/02/2024 FT
    Aalborg BK
    HamKam
  • 17/02/2024 FT
    Rostov
    Astana
  • 17/02/2024 FT
    Sandefjord
    Raufoss IL
  • 17/02/2024 FT
    Zorya 1
    Valmiera / BSS
  • 17/02/2024 FT
    Dinamo Kiev
    Sheriff Tiraspol
  • 17/02/2024 FT
    Alania Vla
    Akhmat Groznyi
  • 17/02/2024 21:00
    Kuressaare
    Nomme Kalju
  • 17/02/2024 FT
    Sandnes Ulf
    Haugesund
  • 17/02/2024 FT
    Atlanta United
    Sporting Kansas

Lịch Giao Hữu CLB 18-02-2024

  • 18/02/2024 FT
    New York RB
    LA Galaxy
  • 18/02/2024 FT
    Charlotte FC
    Minnesota Utd
  • 18/02/2024 01:00
    Seattle Sounders
    Sacramento
  • 18/02/2024 FT
    D.C. Utd
    Dallas
  • 18/02/2024 FT
    Portland Timbers
    Chicago Fire
  • 18/02/2024 04:00
    Orlando City
    Colorado Rapids
  • 18/02/2024 FT
    Austin FC
    New York City
  • 18/02/2024 FT
    Vancouver WC
    San Jose EQ
  • 18/02/2024 FT
    Toronto
    Los Angeles FC
  • 18/02/2024 FT
    CF Montreal
    Tampa Bay Rowdies
  • 18/02/2024 FT
    Yenisey
    Ufa
  • 18/02/2024 FT
    SKA-Khabarovsk
    Fakel
  • 18/02/2024 FT
    Malmo
    Falkenbergs
  • 18/02/2024 18:59
    Arsenal-Tula
    Rubin Kazan
  • 18/02/2024 18:59
    FK Sochi
    Tyumen
  • 18/02/2024 FT
    Krasnodar
    Ural S.r.

Lịch Giao Hữu CLB 19-02-2024

  • 19/02/2024 FT
    Din. Moscow
    Krylya Sovetov
  • 19/02/2024 FT
    Homburg
    Elversberg
  • 19/02/2024 FT
    FK Sochi
    Tyumen
  • 19/02/2024 FT
    Baltika
    Rotor Volgograd
  • 19/02/2024 FT
    Rigas Futbola Skola
    Pakhtakor
  • 19/02/2024 FT
    Volgar Astrakhan
    Chernomorets N.

Lịch Giao Hữu CLB 20-02-2024

  • 20/02/2024 FT
    Khimki
    Chertanovo
  • 20/02/2024 FT
    Villarreal B
    Torpedo Kut.
  • 20/02/2024 FT
    Spartak Moscow
    Abdysh-Ata Kant
  • 20/02/2024 FT
    CSKA Moscow
    Khimki
  • 20/02/2024 FT
    Riga FC
    Dinamo Batumi
  • 20/02/2024 FT
    Moss FK
    Viking

Lịch Giao Hữu CLB 21-02-2024

  • 21/02/2024 FT
    Landskrona
    Angelholms
  • 21/02/2024 FT
    Elfsborg
    Odd Grenland
  • 21/02/2024 FT
    Spartak Moscow
    Astana
  • 21/02/2024 FT
    Rostov
    Nizhny Nov
  • 21/02/2024 FT
    Valerenga
    Rosenborg

Lịch Giao Hữu CLB 22-02-2024

  • 22/02/2024 FT
    Tyumen
    Neftchi
  • 22/02/2024 18:00
    Valmiera / BSS
    Paide Linname.
  • 22/02/2024 FT
    Krasnodar
    Torpedo Moscow
  • 22/02/2024 FT
    Rubin Kazan
    Rodina Moscow
  • 22/02/2024 FT
    Atyrau
    Neftchi
  • 22/02/2024 FT
    Rigas Futbola Skola
    Sheriff Tiraspol

Lịch Giao Hữu CLB 23-02-2024

  • 23/02/2024 FT
    SKA-Khabarovsk
    Kamaz
  • 23/02/2024 FT
    HamKam
    Fredrikstad
  • 23/02/2024 FT
    Paide Linname.
    Tallinna Kalev
  • 23/02/2024 FT
    Sogndal
    Aalesund
  • 23/02/2024 20:00
    Sarpsborg
    KFUM Oslo
  • 23/02/2024 FT
    Skeid Fotball
    Tromsdalen
  • 23/02/2024 FT
    Arsenal-Tula
    FK Kyzylzhar
  • 23/02/2024 FT
    SKA-Khabarovsk
    Akron Togliatti
  • 23/02/2024 FT
    Din. Moscow
    Baltika
  • 23/02/2024 FT
    Fakel
    FK Sochi

Lịch Giao Hữu CLB 24-02-2024

  • 24/02/2024 FT
    Vard Haugesund
    FK Jerv
  • 24/02/2024 FT
    Strommen
    Kjelsas
  • 24/02/2024 14:30
    FK Minsk
    Bate Borisov
  • 24/02/2024 FT
    Kamaz
    Chernomorets N.
  • 24/02/2024 FT
    SK Lisen
    Jihlava
  • 24/02/2024 FT
    Nomme Kalju
    FK Liepaja
  • 24/02/2024 FT
    Tukums/Salaspils
    Banga
  • 24/02/2024 18:59
    Rodina Moscow
    Abdysh-Ata Kant
  • 24/02/2024 FT
    Rostov
    Lok. Moscow
  • 24/02/2024 FT
    CSKA Moscow
    Din. Moscow
  • 24/02/2024 FT
    Viking
    Tromso
  • 24/02/2024 FT
    Alania Vla
    Chernomorets N.
  • 24/02/2024 FT
    Haugesund
    Bryne
  • 24/02/2024 FT
    Sellier&Bellot Vlasim
    MFK Chrudim

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Giao Hữu CLB Hôm Nay

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu CLB chính xác nhất, theo dõi lịch thi đấu từng vòng đấu của các đội bóng thuộc giải Giao Hữu CLB.

Cập nhật lịch bóng đá Giao Hữu CLB nhanh nhất và chính xác nhất về thời gian thi đấu, phong độ đội nhà, đội khách, thông tin lực lượng, đội hình dự kiến của hai đội bóng một cách đầy đủ nhất để NHM có thể dễ dàng theo dõi.